Sveinbjörn Sveinbjörnsson 09.12.1916-22.11.1996

Prestur. Stúdent frá MR 1939. Cand. theol. frá HÍ 29. maí 1943. Veittur Hruni 16, júní 1944 og vígður 18. sama mánaðar. Skipaður prðófastur í Árnesprófastsdæmi 1. janúar 1982. Lausn frá embættum 1. nóvember 1986.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 835

Staðir

Hrunakirkja Prestur 16.06. 1944-1986

Skjöl


Tengt efni á öðrum vefjum

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.01.2019