Magnús Björn Björnsson 27.11.1952-

Prestur. Stúdent frá MR 1972. Cand. theol. frá HÍ 24. júní 1978. Nám í hagnýtri guðfræði í Osló 1978-79. Nám í Hollando 1986-87. Settur sóknarprestur í Seyðisfjarðarprestakalli frá 1. mars 1979, vígður 25. sama mánaðar og skipaður frá 15. október sama ár. Gegndi starfinu til 1. október 1986. Prestur við Fríkirkjuna í Reykjavík frá nóvember 1997 til maí 1998. Skipaður prestur í Digranesprestakalli frá 1. ágúst 2000.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 638-39

Staðir

Seyðisfjarðarkirkja Prestur 01.03.1979-1986
Fríkirkjan í Reykjavík Prestur 11.1997-05.1998
Digraneskirkja Prestur 01.08.2000-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018