Valdimar Hreiðarsson 26.05.1950-

Prestur. Stúdent frá MR 1971,cand. theol. frá HÍ 24. febrúar 1979. Framhaldsnám í kennimannlegri guðfræði í Richmond í Virginia 1983-84. Doctor of Ministry þaðan 1985. Nám í uppeldis- og kennslufræði til kennsluréttinda frá HÍ 1991 Hefur sótt fjölda námskeiða í tungumálum, tölvufræðum og sálrænni skyndihjálp. Sóknarprestur í Reykgólaprestakalli frá 1. febrúar 1979, vígður 11. sama mánaðar. Lausn frá embætti 1. febrúar 1986. Vann að ýmsum störfum þar til hann var skipaður sóknarprestur í Staðarprestakalli í Súgandafirði frá 1. apríl 1995. Hefur sinnt margvíslegum störfum, s.s. kennslu og veitingu áfallahjálpar.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 862-63

Staðir

Reykhólakirkja Prestur 01.02.1979-01.02.1986
Staðarkirkja í Staðardal, Súgandafirði Prestur 01.04.1995-

Kennari og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.01.2019