Kristján Björnsson 06.12.1958-

Prestur. Stúdent frá MK 1979. Cand. theol. frá HÍ 28. febrúar 1987. Kjörinn sóknarprestur í Breiðabólsstaðarprestakalli í Húnavatnsprófastsdæmi í maí 1989. Vígður 9. júlí 1989. Kjörinn prestur í Vestmannaeyjum 12. júlí 11998 og skipaður frá 1. september að telja til fimm ára. Vígslubiskup

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 610-611

Staðir

Breiðabólstaðarkirkja í Vesturhópi Prestur 05.1989-31.08.1989
Landakirkja Prestur 01.09.1998-2018

Prestur og vígslubiskup
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018