Gunnlaugur Halldórsson (Gunnlaugur Jón Ólafur) 03.10.1848-09.03.1893

Prestur. Stúdent 1870 frá Reykjavíkurskóla. Lauk prestaskóla 1872. Vígðist aðstoðarprestur föður síns að Hofi í Vopnafirði. Fékk Skeggjastaði 25. mars 1874 og Breiðabólstað í Vesturhópi 27. júní 1883 og hélt til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 213.

Staðir

Hofskirkja í Vopnafirði Aukaprestur 08.09.1872-1874
Breiðabólstaðarkirkja í Vesturhópi Prestur 27.06. 1883-1893
Skeggjastaðakirkja Prestur 25.03.1874-1883

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 10.01.2018