Kristinn Hóseasson 17.02.1916-08.04.2008

<p>Prestur. Stúdent MA 1942. Cand. theol. frá HÍ 1946. Gegndi Hrafnseyri 10. júlí 1946 til 1947, fékk þá Heydali 20. júní 1947. Lét af störfum 1987</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 264-65</p>

Staðir

Hrafnseyrarkirkja Prestur 10.07. 1946-1947
Heydalakirkja Prestur 20.06. 1947-1986

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.07.2015