Þorsteinn Ástráðsson 04.10.1894-17.03.1942

Prestur. Stúdent í Reykjavík 1914. Cand, theol. frá HÍ 1918. Settur sóknarprestur í Mjóafjarðarprestakalli 29. maí 1918, veittur Mjóifjörður 10. apríl 1919, Prestbakki í Hrútafirði 10. júní 1921 og Staðarhraun frá 1. júní 1928. Lausn frá embætti 13. mars 1941.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-1976. Höf. Björn Magnússon, bls.432-33.

Staðir

Brekkukirkja Mjóafirði Prestur 29.05. 1918-1921
Prestbakkakirkja Prestur 10.06. 1921-1927
Staðarhraunskirkja Prestur 23.11. 1927-1941

Prestur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 1.10.2014