Baldur Gautur Baldursson 22.11.1971-

Prestur. Stúdent frá MS 1991 og lauk cand. theolprófi frá HÍ 1. febrúar 1997. Nam auk þess við Kaupmannahafnarháskóla 1996 og 97. Settur sóknarprestur í Valþjófsstaðarprestakalli frá 1. nóvember 1997 til 30. nóvember 1998 og vígður 9. nóvember 1997. Settur prestur í Vestmannaeyjaprestakalli frá 1. október til 30. nóvember 2001. Sóknarprestur í Kirkjubæjarklaustursprestakalli frá 15. mars 2002 til 15. mars 2003.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 223

Staðir

Valþjófsstaðarkirkja Prestur 01.11.1997-31.10.1998
Landakirkja Prestur 01.10.2001-30.11.2001
Kirkjubæjarklausturskirkja Prestur 15.03.1002-15.03.2003

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 22.01.2019