Þórsteinn Ragnarsson 25.09.1951-

Prestur. Stúdent frá MR 1971. Cand. theol. frá HÍ 21. október 1978. Próf í viðskipta- og rekstrarfræði frá Endurmenntunarstofnun HÍ 1991. Settur sóknarprestur í Miklabæjarprestakalli frá 1. október 1978, vígður samdægurs og skipaður frá 1. ágúst 1979. Ráðinn prestur Óháða safnaðarins frá 1. nóvember 1985 til 1. júní 1995. Forstjóri Kirkjugarða Reykjavíkur.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 931

Staðir

Miklabæjarkirkja Prestur 01.10.1978-1985
Kirkja Óháða safnaðarins Prestur 01.11.1985-1995

Bóndi, forstjóri og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.01.2019