Sigurpáll Óskarsson 19.02.1931-09.02.2017

Prestur. Stúdent frá MA 1955. Cand. theol. frá HÍ 31. maí 1961. Sótti tíma í siðfræði við Uppsalaháskóla veturinn 1994-95.Settur sóknarprestur í Bíldudalsprestakalli 4. október 1962 frá 1. að telja. Vígður 8. sama mánaðar. Sóknarprestur í Hofsósprestakalli 28. júní 1966 og fékk lausn frá embætti 1. október 1998. Sinnti víða aukaþjónustu.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 796-97

Staðir

Bíldudalskirkja Prestur 04.10. 1961-1966
Hofsóskirkja Prestur 28.06. 1966-1988
Tálknafjarðarkirkja Prestur 04.10. 1961-1966

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 18.12.2018