Marinó Kristinsson 17.09.1910-20.07.1994

Prestur.Stúdent í Reykjavík 1930. Cand. theol. HÍ 1936. Veitt Vallanes 14. ágúst 1936, Ísafjarðarkirkja 22. júní 1939, Valþjófsstaður 28. maí 1942, Vallanes aftur 25. júní 1960, Sauðanes, Skeggjastaðir og Svalbarðskirkja 10. maí 1966. Prófastur 1966-1971. Lét af störfum 1971.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 297-98

Staðir

Vallaneskirkja Prestur 14.08. 1936-1939
Ísafjarðarkirkja – nýja Prestur 22.06. 1939-1942
Vallaneskirkja Prestur 25.06. 1960-1966
Sauðaneskirkja Prestur 10.05. 1966-1971
Skeggjastaðakirkja Prestur 10.05. 1966-1971
Svalbarðskirkja Prestur 10.05. 1966-1971
Valþjófsstaðarkirkja Prestur 28.05.1942-1960

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 30.11.2018