Sigurður Sigurðsson 30.05.1944-25.11.2010

Vígslubiskup í Skálholtsstifti frá 1994 - 2010.

Staðir

Selfosskirkja Prestur 16.12. 1971-1994

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 6.09.2013