Ágúst Einarsson 26.05.1959-

Prestur. Stúdent frá MH 1978, nám í biblíufræðum í Noregi 1978-79. Cand. theol. frá HÍ 23. október 1993, B.Ed. próf frá KHÍ 1994. Starfaði sem meðferðarfulltrúi á barnageðdeild Landsspítalans 1987, var kirkjuvörður í Neskirkju1986 -1988, leibeinandi við Hagaskola 1987-88, fangavörður og starfsmaður á geðdeild Landsspítalans sunarið 1990. Vígður sóknarprestur á Raufarhöfn 20. febrúar 1994. Skipaður prestur í Seljaprestakalli frá 15. desember 1995. Ýmis störf á vegum æskulýðsmála.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 199

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 20.02.1994-15.12.1995
Seljakirkja Prestur 15.12.1995-

Fangavörður, kennari og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 18.01.2019