Árni Þorsteinsson 18.03.1851-14.08.1919

Prestur. Stúdent 1878 frá Reykjavíkurskóla. Lauk prestaskóla 1880. Vígðist 22. ágúst 1880 aðstoðarprestur að Saurbæ í Eyjafirði, fékk Ríp 1. febrúar 1881, Kálfatjörn 30. júní1 886 og hélt til æviloka. Sýslunefndarmaður í Gullbringusýslu.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ I bindi, bls. 78-79.

Staðir

Kálfatjarnarkirkja Prestur 1886-1919
Rípurkirkja Prestur 01.02.1881-1886
Saurbæjarkirkja í Eyjafirði Prestur 22.08.1880-1881

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.07.2017