Sigbjörn Sigfússon 06.07.1821-27.06.1874

Stúdent frá Bessastaðaskóla 1843. Fékk Ása 07.07. 1859 þjónaði þó Sandfelli næsta vetur og fékk Sandfell 7. ágúst 1860 og Kálfafellsstað 8. febrúar 1872 og hélt því til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PÁÓ IV bindi, bls. 188.

Staðir

Ásakirkja Prestur 07.07. 1859-1860
Sandfellskirkja Prestur 07.08. 1860-1872
Kálfafellsstaðarkirkja Prestur 08.02. 1872-1874

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 19.12.2013