Eiríkur Þorsteinsson 11.11.1669-08.11.1738

Prestur á Stað á Reykjanesi, Barði 25. apríl 1699-1725 og þjónaði Garpsdal samhliða 1708-1720. Prófastur í Barðastrandaprófastsdæmi 1712-1727. Síðast prestur á Saurbæ í Saurbæjarhreppi frá 1726 til dauðadags.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ I bindi, bls. 428.

Staðir

Saurbæjarkirkja í Eyjafirði Prestur 1726-1738
Staðarkirkja á Reykjanesi Prestur 25.04.1699-1726

Prestur og prófastur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.07.2017