Einar Þór Þorsteinsson 22.01.1929-

Prestur. Stúdent frá MR 1952 og Cand. theol. frá HÍ 30. maí 1956. Sóknarprestur í Kirkjubæjarprestakalli í Hróarstungu 2. júní 1956 og fékk Eiðar20. apríl 1959. Prófastur í Múlaprófastsdæmi 15. ágúst 1988. Lausn frá prófastsembætti 1. febrúar 1999 og prestsembættinu 1. júní sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 310-11

Staðir

Kirkjubæjarkirkja Prestur 02.06. 1956-1959
Eiðakirkja Prestur 20.04. 1959-1999

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 26.09.2018