Hjörleifur Einarsson 25.05.1831-13.10.1910

Staðir

Blöndudalshólar Prestur 24.11. 1859-1869
Goðdalir Prestur 28.10. 1876-1876
Undirfell Prestur 15.05. 1876-1906

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.05.2013