Irma Sjöfn Óskarsdóttir 12.11.1961-

Prestur. Stúdent frá FV 1981. Nám við Tónlistarskóla í Reykjavík 1982-83. Cand. theol. frá HÍ 22. október 1988. Nám í bókmenntafræði við HÍ 1988-89 og framhaldsnám í guð- og siðfræði fjölmiðla við Edinborgarháskóla 1992-93. M.Th þaðan 1993. Aðstoðarprestur í Seljaprestakalli frá 1. nóvember 1988 og vígð 20. sama mánaðar. Verkefnisstjóri Leikmannaskóla Þjóðkirkjunnar frá september 2001.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 485

Staðir

Seljakirkja Aukaprestur 01.11.1988-2001

Aukaprestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 16.01.2019