Þórir Jökull Þorsteinsson 02.11.1959-

Prestur. Búfræðingur frá Hólum 1976. Próf frá SB 1985. Cand. theol. frá HÍ 24. október 1992. Settur sóknarprestur í Grenjaðarstaðarsókn frá 7. október 1992 og vígður 25. sama mánaðar. Skipaður sóknarprestur á Selfossi frá 4. október 1994. Í leyfi frá störfum frá október 1998 til maí 1999. Þjónaði á Englandi til maíloka 1999. Tók við embætti sínu á Selfossi 1. júní 1999 en lét af störfum 1. október 2001 er hann var skipaður prestur íslenska safnaðarins í Kaupmannahöfn .

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 927-28

Staðir

Grenjaðarstaðakirkja Prestur 07.10.1992-1994
Selfosskirkja Prestur 04.10.1994-1998
Selfosskirkja Prestur 01.06.1999-2001

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.01.2019