Lárus Eysteinsson 04.03.1853-05.05.1890

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ III bindi, bls. 387.

Staðir

Helgastaðakirkja Prestur 09.09. 1881-1884
Staðarbakkakirkja Prestur 20.03. 1884-1890

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018