Hjallakirkja Kirkja

Hróbjartur Hróbjartsson, arkitekt Á Hvítasunnudag, þann 19. maí 1991, helgaði herra Ólafur Skúlason, þáverandi biskup Íslands, lóðina og dr. theol. Sigurbjörn Einarsson, biskup, tók fyrstu skóflustunguna. Kirkjan var vígð á Páskadag, 11. apríl 1993 kl. 16. Biskup Íslands, hr. Ólafur Skúlason, vígði kirkjuna og sóknarprestur, sr. Kristján Einar Þorvarðarson þjónaði fyrir altari. ( heimild: http://hjallakirkja.is/umhjallakirkju/opnunartimar/

Orgel

Heiti Frá Til
pípuorgel Ekki skráð Ekki skráð
piano Ekki skráð Ekki skráð

Fólk

Færslur: 6

Nafn Tengsl
Bryndís Malla Elídóttir Prestur, 12.02.1995-01.07.1996
Hjörtur Hjartarson Prestur, 01.05.1999-01.10.2000
Íris Kristjánsdóttir Prestur, 01.09.1996-
Kristján Einar Þorvarðarson Prestur, 28.07.1987-1999
Magnús Guðjónsson Prestur, 1999-2000
Sigfús Kristjánsson Prestur, 01.11.2002-

Skjöl

Hjallakirkja Mynd/jpg
Hjallakirkja Mynd/jpg
Hjallakirkja Mynd/jpg
Hjallakirkja Mynd/jpg
Kertastandur Mynd/jpg
Skírnarfontur Mynd/jpg
Séð fram kirkju Mynd/jpg
Séð inn kirkju Mynd/jpg

Tengd hljóðrit


Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.01.2019