Richard Torfason 16.05.1866-03.09.1935

Staðir

Marteinstungukirkja Prestur 07.05. 1901-06.04. 1904
Hagakirkja Prestur 07.05. 1901-1904
Árbæjarkirkja Prestur 07.05. 1901-1904
Hrafnseyrarkirkja Prestur 24.10. 1891-1901

Biskupsritari og prestur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7. November 2013 kl. 15:03